ผู้เขียน หัวข้อ: รีซอมาทีมเราไหมคับ-0-  (อ่าน 1486 ครั้ง)

ออฟไลน์ not

• VIP SWATCAT
  • แมวเหมียว
  • คะแนนความรัก: 22
  • เปาหมายคือTPL
รีซอมาทีมเราไหมคับ-0-
« เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 05:34:26 PM »
  • Publish
  •  ;D ;D ;D :oขอคําตอบๆ

ออฟไลน์ GANNARO GATTUSO

• แมวเหมียว
    • **
    • คะแนนความรัก: 253
    • AC MILAN
    Re: รีซอมาทีมเราไหมคับ-0-
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2013, 07:30:07 PM »
  • Publish
  • เอามาเลยครับ "บักซอ" ผมชอบมานานแล้ว

ออฟไลน์ JJ_SWAT CAT

• แมวเหมียว
    • คะแนนความรัก: 2
    « ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 12:25:43 PM »
  • Publish
  • เอามาเลย ชอบเหมือนกัน

ออฟไลน์ chat-swatcat

• แมวหง่าว
    • คะแนนความรัก: 20
    « ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 12:34:24 PM »
  • Publish
  • ?????

ออฟไลน์ ood ood SWATCAT

• แมวเหมียว
    • **
    • คะแนนความรัก: 5
    « ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 12:55:34 PM »
  • Publish
  • รีซอ ไหน หนอ ???[/url][/b]

ออฟไลน์ มาสด้า สวาทแคท

• แมวปีศาจ
    • คะแนนความรัก: 86
    « ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 01:44:30 PM »
  • Publish
  • เจ้าตัวเคยประกาศ ว่าชอบไลฟ์สไตล์ในเมืองหลวง ภูธรอย่างบ้านเราคงเอาไว้ทีหลัง และที่สำคัญต้องอยู่ทีมในไทยลีก แค่นี้ชัดป่ะ

ออฟไลน์ ปาเกียว@SWATCAT

• แมวเหมียว
    • **
    • คะแนนความรัก: 24
    • Manny Pacquiao
    « ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 01:57:43 PM »
  • Publish
  • เลิก คิด เถอะ ครับ ..

ออฟไลน์ MADCAT@SwatCatz

• แมวปีศาจ
    • คะแนนความรัก: 75
    • Crazy Madly
    « ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 02:21:51 PM »
  • Publish
  • ไม่เอา ค่าจ้างแพง เล่นดีบางนัด  ถ้ามาแล้วลดค่าตัว ค่อยน่าสน

ออฟไลน์ hamkorat swatcat

• แมวเหมียว
    • **
    • คะแนนความรัก: 40
    « ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 03:26:08 PM »
  • Publish
  • เอาดัสกรมาดีกว่า คึกคักดี

• แมวปีศาจ
    « ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 04:58:11 PM »
  • Publish
  • ไม่เอาพวกโล๊ะทิ้งครับ อยากให้ตั้งเป็นนโยบายทีมเลย
    ถ้าจะเอาดัสกรมา สู้เซนต์สัญญาถาวรกับ สารัช ไว้ดีกว่า
    ระวังให้ดีเหอะ สารัช ถ้าทำผลงานดีในซีเกมส์ บอลนัดเจออิหร่าน เมืองทอง อาจจะไม่ปล่อยมาก็ได้นะ

เห็นมีข่าวลือว่าพวกนักเตะเมืองทอง กับนักเตะทีมชาติเก๋าๆ หัวสูง ไม่เชื่อฟังโค้ชไทย มันฟังเฉพาะโค้ชฝรั่ง
    ถ้าเอาพวกนี้มา เวลาคัมบะสั่งให้โค้ชมวลให้ไปตะโกนสั่งแก้เกมส์ข้างสนามมันจะเชื่อเหรอครับ
    อีกอย่างหัวสูงแบบนี้ แต่ภาษาอังกฤษ พูดได้นิดหน่อย ฟังแก้เกมส์ครึ่งๆ กลางๆ ไม่ไหวหรอกครับ

ออฟไลน์ bb korat

• แมวเหมียว
    • **
    • คะแนนความรัก: 156
    « ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 06:05:38 PM »
  • Publish
  • ไม่เอาครับ แก่แล้ว

ออฟไลน์ korat89SwatCat

• แมวหง่าว
    • คะแนนความรัก: 40
    « ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 06:53:17 PM »
  • Publish
  • ไม่เอาพวกโล๊ะทิ้งครับ อยากให้ตั้งเป็นนโยบายทีมเลย
    ถ้าจะเอาดัสกรมา สู้เซนต์สัญญาถาวรกับ สารัช ไว้ดีกว่า
    ระวังให้ดีเหอะ สารัช ถ้าทำผลงานดีในซีเกมส์ บอลนัดเจออิหร่าน เมืองทอง อาจจะไม่ปล่อยมาก็ได้นะ

เห็นมีข่าวลือว่าพวกนักเตะเมืองทอง กับนักเตะทีมชาติเก๋าๆ หัวสูง ไม่เชื่อฟังโค้ชไทย มันฟังเฉพาะโค้ชฝรั่ง
    ถ้าเอาพวกนี้มา เวลาคัมบะสั่งให้โค้ชมวลให้ไปตะโกนสั่งแก้เกมส์ข้างสนามมันจะเชื่อเหรอครับ
    อีกอย่างหัวสูงแบบนี้ แต่ภาษาอังกฤษ พูดได้นิดหน่อย ฟังแก้เกมส์ครึ่งๆ กลางๆ ไม่ไหวหรอกครับ
    เข้าท่าครับ เบื่อพวกหัวสูง แต่เล่นธรรมดามากเลย วัยรุ่นเซ็ง55

ออฟไลน์ jojokz

• แมวเหมียว
    • คะแนนความรัก: 19
    « ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2013, 07:31:59 PM »
  • Publish
  • อันดับ 1 โรแลนด์ ลินซ์(SCG เมืองทอง) 1.8 ล้านบาทต่อเดือน
    อันดับ 2 มาริโอ ยูรอฟสกี้(SCG เมืองทอง) 1.4 ล้านบาทต่อเดือน
    อันดับ 3 คิม ยู จิน (SCG เมืองทอง) 1 ล้านบาทต่อเดือน
    อันดับ 4 คาเมโล่ กอนซาเลซ(บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) 8 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 5 ออสมาร์ อิบันเยซ(บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) 6 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 6 ชารีล ชัปปุยส์(บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) 6 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 7 คลีตัน ซิลวา(บีอีซี เทโรศาสน) 4 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 8 บียอร์น ลินเดอร์มันส์(อาร์มี่ ยูไนเต็ด) , อาตูโร่ กาเซียร์(บีอีซี เทโรศาสน) 3-4 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 9 ธีรเทพ วิโนทัย(บางกอกกล๊าส เอฟซี) 3 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 10 ธีรศิลป์ แดงดา(SCG เมืองทอง) 2 แสนบาทต่อเดือน

http://sport.mthai.com/football-thai/161709.html

ค่าแรงแพงจัง....เอางบไปจ้าง  ชนานนท์ ป้อมบุบผา,สองพี่น้อง ทาทองหรือชาตรี ฉิมทะเล ก็ได้...

ออฟไลน์ แมวบุกระถิน Swatcat

• แมวปีศาจ
    • คะแนนความรัก: 48
    • สวาทแคท คน บุกระถิน
    « ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 09:17:09 AM »
  • Publish
  • อืมม  คิดว่ายังไงก็ไม่มีทางเป็นไปใด้แน่นอนครับ

• แมวปีศาจ
    « ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 10:45:52 AM »
  • Publish
  • อันดับ 1 โรแลนด์ ลินซ์(SCG เมืองทอง) 1.8 ล้านบาทต่อเดือน
    อันดับ 2 มาริโอ ยูรอฟสกี้(SCG เมืองทอง) 1.4 ล้านบาทต่อเดือน
    อันดับ 3 คิม ยู จิน (SCG เมืองทอง) 1 ล้านบาทต่อเดือน
    อันดับ 4 คาเมโล่ กอนซาเลซ(บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) 8 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 5 ออสมาร์ อิบันเยซ(บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) 6 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 6 ชารีล ชัปปุยส์(บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด) 6 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 7 คลีตัน ซิลวา(บีอีซี เทโรศาสน) 4 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 8 บียอร์น ลินเดอร์มันส์(อาร์มี่ ยูไนเต็ด) , อาตูโร่ กาเซียร์(บีอีซี เทโรศาสน) 3-4 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 9 ธีรเทพ วิโนทัย(บางกอกกล๊าส เอฟซี) 3 แสนบาทต่อเดือน
    อันดับ 10 ธีรศิลป์ แดงดา(SCG เมืองทอง) 2 แสนบาทต่อเดือน

http://sport.mthai.com/football-thai/161709.html

ค่าแรงแพงจัง....เอางบไปจ้าง  ชนานนท์ ป้อมบุบผา,สองพี่น้อง ทาทองหรือชาตรี ฉิมทะเล ก็ได้...

ค่าแรงแพงกว่า ธีรศิลป์อีก แถมเอามาก็ไม่ได้ลงทุกนัด เล่นดีก็แค่บางนัด
    ฟันธง อย่าเอาเลยครับ เสียดายเงิน

ออฟไลน์ Nakhon-nonthai

• แมวเหมียว
    • คะแนนความรัก: 8
    « ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 11:38:29 AM »
  • Publish
  • ทีมเราไม่ใช่ทีมเงินถุงเงินถังอย่างที่คิดนะครับ

ออฟไลน์ ปาเกียว@SWATCAT

• แมวเหมียว
    • **
    • คะแนนความรัก: 24
    • Manny Pacquiao
    « ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 12:40:42 PM »
  • Publish
  • 1 - 10 เป็นไปไม่ได้แน่ๆ ..

ออฟไลน์ มาสด้า สวาทแคท

• แมวปีศาจ
    • คะแนนความรัก: 86
    « ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 01:45:54 PM »
  • Publish
  • ขี้เก๊กโพด

ออฟไลน์ เหมียวปากมอม

• แมวเหมียว
    • คะแนนความรัก: 28
    « ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 01:47:53 PM »
  • Publish
  •  ;Dมีค่าเซ็นต์ย้ายทีมไหมครับ   ถ้ามี โคราชคงไม่เอาอะครับ...อิอิ

ออฟไลน์ แมวน้อยสีส้ม

• แมวพิฆาต
    • คะแนนความรัก: 117
    « ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2013, 02:35:47 PM »
  • Publish
  • ขอกองหน้าตัวสูงใหญ่บ้างดีกว่า อยากเห็นมิติใหม่ๆในการทำประตูบ้าง

ออฟไลน์ LINKINPARK

• แมวเหมียว
    • **
    • คะแนนความรัก: 121
    « ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 05:26:27 PM »
  • Publish
  • ให้ฟรียังไม่เอาเลยครับ

ออฟไลน์ kang

• ลูกแมว
    • คะแนนความรัก: 0
    • โคราช บ้าน เอ็ง
    « ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 06:29:24 PM »
  • Publish
  • งึด สมอง....!

• แมวปีศาจ
    « ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 08:07:13 PM »
  • Publish
  • ค่าเหนื่อยแพง เอาไปจ่ายให้คนอื่นดีกว่า มีดีอย่างเดียวแฟนสวย

ออฟไลน์ ปื๊ดแมวเซา

• แมวเหมียว
    • คะแนนความรัก: 11
    « ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2013, 09:00:50 PM »
  • Publish
  • ค่าเหนื่อยแพง เอาไปจ่ายให้คนอื่นดีกว่า มีดีอย่างเดียวแฟนสวย
    แฟนเขาเป็นคนโคราช เขาคงจะมาเที่ยวบ้านแฟนเขาก็ได้