ผู้เขียน หัวข้อ: อัพเดทแผนผังการเดินรถและลานจอดรถในนัดศรีราชาครับ  (อ่าน 659 ครั้ง)

ออฟไลน์ ท้าวคำรน ณ.โคราช Swatcat

• Administrator
  • แมวเหมียว
  • คะแนนความรัก: 71

อัพเดท แผนผังการเดินรถ และลานจอดรถนัดศรีราชาฯ ครับ
----------------------------------------------------------
แบ่งการจอดรถเป็น 2 ช่วงเวลา ก่อนและหลัง 17.00 น.
----------------------------------------------------------
ก่อน 17.00 น. รถยนต์สามารถเข้าจอดได้ที่ลานจอด สีแดง วิ่งเข้าออกได้ตามปกติ
หลัง 17.00 น. รถยนต์สามารถจอดเพิ่มเติมได้ที่ลานจอดสีน้ำเงิน โดยจะบังคับวิ่งรถทางเดียว ตามลูกศร ซึ่งผู้จัดการแข่งรถ ได้เปิดช่องทางเดินรถให้กับ แฟนบอล
ส่วนมอเตอร์ไซค์ สามารถนำมาจอดได้ที่ลานจอดสีเขียว
หลังจบการแข่งขัน สามารถออกได้ที่ประตู 3 และ 4 ยกเว้นลานจอดตรงประตู 1 และ 2
ประตู 4 จะสามารถ ออกสู่ถนนมิตรภาพได้ที่ เซฟวัน ซ.สามยอด และถนน 304 ที่ปากทาง มทส.(ค่ายสุรธรรมพิทักษ์)
ปล.กิจกรรมของการแข่งรถ จะจบที่เวลา 22.00 น. ซึ่งแฟนบอลสามารถ ร่วมชมการ Drift ของรถแข่งได้หลังบอลจบ
ทุกเส้นทางจะมีป้ายบอกทางให้รับทราบตลอดเส้นทางจากสนามสู่ถนนหลัก

ออฟไลน์ KUKO SWAT CAT

• VIP SWATCAT
  • แมวปีศาจ
  • คะแนนความรัก: 53
ขอบคุณมากคร๊าบ

ออฟไลน์ 1LOSO@SWATCAT

• แมวเหมียว
  • คะแนนความรัก: 17
  • โคราชาโคราช ต้องสวาทแคท เอฟซี
ขอบคูณครับ ครับ

ออฟไลน์ NOTSTP

• ลูกแมว
  • *
  • คะแนนความรัก: 0
ดีคับสดวกดี(พี่เล่นเกมไอตัวเหลืองๆมันไหมเท่ดา) ;D

ออนไลน์ gen@Swatcat

• แมวหง่าว
  • คะแนนความรัก: 23
 แล้วถ้าใครจะกลับก่อนก็ตัองรอจนแข่งรถจบนะสิครับ บ้านผมอู่ไกลด้วย

ออฟไลน์ BoB

• ลูกแมว
  • *
  • คะแนนความรัก: 0

ออฟไลน์ แมวน้อยสีส้ม

• แมวพิฆาต
  • คะแนนความรัก: 117
ถึงวันจริงคงยุ่งพิลึก

ออฟไลน์ JJAMIO

• แมวเหมียว
  • คะแนนความรัก: 11
ขอบคุณค่ะ

ออฟไลน์ KSCH

• แมวปีศาจ
  • คะแนนความรัก: 78
เรียกเรตติ้งการแข่งรถโดยแข่งวันเดียวกับบอลเตะ การตลาดสุดยอดมาก